ราคาบอล คู่ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
30 พ.ค. 2569 16:00 น.
📊 สถิติ
43%
อัตราครองบอล
57%
48
บุก
67
16
บุกอันตราย
16
38
จำนวนการยิง
46
9
ยิงเข้ากรอบ
9
10
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 0.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.85 | 0 | 0.99 |
| 12bet | 0.85 | 0 | 0.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3.8 | 2.5 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 2 | 3.8 | 2.8 |
| Mansion88 | 2.27 | 3.7 | 2.44 |
| 12bet | 2.27 | 3.7 | 2.44 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 3.75 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.87 | 3.75 | 0.95 |
| 12bet | 0.87 | 3.75 | 0.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
10-5-12
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
14-2-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
51 : 60
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
50 : 42
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
37.0%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
51.9%
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
| รวม | 27 | 10 | 5 | 12 | 51 | 60 | 35 | 13 | 37.0% |
| 13 | 6 | 3 | 4 | 27 | 27 | 21 | 13 | 46.2% | |
| 14 | 4 | 2 | 8 | 24 | 33 | 14 | 11 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 14 | 16 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 8 | 10 | 9 | 24 | 27 | 34 | 9 | 29.6% |
| 13 | 7 | 2 | 4 | 11 | 8 | 23 | 7 | 53.8% | |
| 14 | 1 | 8 | 5 | 13 | 19 | 11 | 11 | 7.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 33.3% |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 27 | 14 | 2 | 11 | 50 | 42 | 44 | 4 | 51.9% |
| 14 | 9 | 1 | 4 | 28 | 17 | 28 | 3 | 64.3% | |
| 13 | 5 | 1 | 7 | 22 | 25 | 16 | 6 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 9 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 11 | 12 | 4 | 26 | 15 | 45 | 2 | 40.7% |
| 14 | 6 | 6 | 2 | 17 | 8 | 24 | 4 | 42.9% | |
| 13 | 5 | 6 | 2 | 9 | 7 | 21 | 2 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
53 - 72
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
LWLWWL
ยิงได้2.33
เสีย2.67
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%39.33
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
WWDDWL
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%50.33