ราคาบอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
30 พ.ค. 2569 15:00 น.
📊 สถิติ
58%
อัตราครองบอล
42%
127
บุก
101
13
บุกอันตราย
12
61
จำนวนการยิง
34
8
ยิงเข้ากรอบ
9
9
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.9 | 0 | 0.83 |
| Vcbet | 0.84 | 0 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.68 | -0.25 | 1.19 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.4 | 3.75 | 2.3 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 2.36 | 4 | 2.38 |
| Vcbet | 2.3 | 3.7 | 2.38 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.27 | 3.8 | 2.33 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.8 | 3.25 | 0.95 |
| Vcbet | 0.81 | 3.25 | 0.97 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.84 | 3.25 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
7-4-16
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
11-3-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
49 : 69
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
44 : 40
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
25.9%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
40.7%
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
| รวม | 27 | 7 | 4 | 16 | 49 | 69 | 25 | 15 | 25.9% |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 28 | 31 | 17 | 15 | 38.5% | |
| 14 | 2 | 2 | 10 | 21 | 38 | 8 | 15 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 12 | 12 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 8 | 8 | 11 | 27 | 33 | 32 | 12 | 29.6% |
| 13 | 3 | 4 | 6 | 11 | 14 | 13 | 16 | 23.1% | |
| 14 | 5 | 4 | 5 | 16 | 19 | 19 | 4 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 5 | 7 | 16.7% |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
| รวม | 27 | 11 | 3 | 13 | 44 | 40 | 36 | 11 | 40.7% |
| 14 | 7 | 2 | 5 | 27 | 19 | 23 | 9 | 50.0% | |
| 13 | 4 | 1 | 8 | 17 | 21 | 13 | 12 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 5 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 7 | 14 | 6 | 18 | 19 | 35 | 8 | 25.9% |
| 14 | 4 | 7 | 3 | 11 | 12 | 19 | 11 | 28.6% | |
| 13 | 3 | 7 | 3 | 7 | 7 | 16 | 9 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 1 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
49 - 71
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
DWLLLD
ยิงได้2.00
เสีย2.00
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%46.67
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
LWWLWW
ยิงได้2.17
เสีย0.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%55.83