ราคาบอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) vs สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
23 พ.ค. 2569 16:00 น.
📊 สถิติ
61%
อัตราครองบอล
39%
92
บุก
76
11
บุกอันตราย
5
59
จำนวนการยิง
21
5
ยิงเข้ากรอบ
3
6
เตะมุม
1
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.83 | 1.5 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.85 | 1.5 | 0.91 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.33 | 5.25 | 5.75 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.3 | 5 | 6.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.33 | 5.1 | 5.8 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.35 | 5.5 | 6.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.88 | 3.75 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | 3.75 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) vs สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
12-5-9
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
7-3-16
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
52 : 44
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
49 : 69
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
46.2%
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
26.9%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
| รวม | 26 | 12 | 5 | 9 | 52 | 44 | 41 | 6 | 46.2% |
| 13 | 7 | 2 | 4 | 33 | 21 | 23 | 8 | 53.8% | |
| 13 | 5 | 3 | 5 | 19 | 23 | 18 | 3 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 14 | 8 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 10 | 9 | 7 | 20 | 21 | 39 | 4 | 38.5% |
| 13 | 6 | 4 | 3 | 12 | 9 | 22 | 9 | 46.2% | |
| 13 | 4 | 5 | 4 | 8 | 12 | 17 | 6 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% |
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
| รวม | 26 | 7 | 3 | 16 | 49 | 69 | 24 | 15 | 26.9% |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 28 | 31 | 17 | 15 | 38.5% | |
| 13 | 2 | 1 | 10 | 21 | 38 | 7 | 15 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 13 | 13 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 8 | 7 | 11 | 27 | 33 | 31 | 12 | 30.8% |
| 13 | 3 | 4 | 6 | 11 | 14 | 13 | 16 | 23.1% | |
| 13 | 5 | 3 | 5 | 16 | 19 | 18 | 5 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 5 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
68 - 35
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
DLWDDW
ยิงได้2.33
เสีย1.33
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%48.17
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
WLLLDD
ยิงได้2.17
เสีย2.17
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%45.50