ราคาบอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
23 พ.ค. 2569 16:00 น.
📊 สถิติ
41%
อัตราครองบอล
59%
193
บุก
252
6
บุกอันตราย
9
54
จำนวนการยิง
106
4
ยิงเข้ากรอบ
4
4
เตะมุม
8
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.87 | -0.75 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.02 | -0.75 | 0.82 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.8 | 3.8 | 1.7 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.5 | 3.75 | 1.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 3.95 | 3.9 | 1.64 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3.5 | 3.7 | 1.83 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 3.25 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.95 | 3.25 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
4-2-20
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
7-8-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
25 : 67
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
43 : 45
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
15.4%
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
26.9%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
| รวม | 26 | 4 | 2 | 20 | 25 | 67 | 14 | 16 | 15.4% |
| 13 | 4 | 1 | 8 | 19 | 30 | 13 | 16 | 30.8% | |
| 13 | 0 | 1 | 12 | 6 | 37 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 11 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 4 | 11 | 11 | 14 | 26 | 23 | 15 | 15.4% |
| 13 | 3 | 9 | 1 | 11 | 7 | 18 | 10 | 23.1% | |
| 13 | 1 | 2 | 10 | 3 | 19 | 5 | 16 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 5 | 7 | 33.3% |
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
| รวม | 26 | 7 | 8 | 11 | 43 | 45 | 29 | 14 | 26.9% |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 22 | 18 | 17 | 14 | 38.5% | |
| 13 | 2 | 6 | 5 | 21 | 27 | 12 | 13 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 13 | 14 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 8 | 9 | 9 | 23 | 21 | 33 | 9 | 30.8% |
| 13 | 4 | 3 | 6 | 13 | 10 | 15 | 14 | 30.8% | |
| 13 | 4 | 6 | 3 | 10 | 11 | 18 | 4 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 5 | 7 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
45 - 57
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
LWLWLW
ยิงได้2.17
เสีย1.83
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%35.67
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
DWLDDL
ยิงได้2.17
เสีย2.33
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%53.00