ราคาบอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
9 พ.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 1.25 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 1.25 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.84 | 1.25 | 0.92 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.39 | 4.85 | 5.1 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.5 | 5.25 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.4 | 4.5 | 5.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.4 | 4.4 | 5.6 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 3.75 | 0.82 |
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 3.5 | 0.92 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.94 | 3.5 | 0.82 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
12-2-11
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
6-3-15
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
43 : 37
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
41 : 65
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
48.0%
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
25.0%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 25 | 12 | 2 | 11 | 43 | 37 | 38 | 7 | 48.0% |
| 13 | 8 | 1 | 4 | 25 | 15 | 25 | 5 | 61.5% | |
| 12 | 4 | 1 | 7 | 18 | 22 | 13 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 9 | 12 | 4 | 22 | 14 | 39 | 3 | 36.0% |
| 13 | 5 | 6 | 2 | 15 | 7 | 21 | 6 | 38.5% | |
| 12 | 4 | 6 | 2 | 7 | 7 | 18 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
| รวม | 24 | 6 | 3 | 15 | 41 | 65 | 21 | 15 | 25.0% |
| 12 | 4 | 2 | 6 | 22 | 30 | 14 | 15 | 33.3% | |
| 12 | 2 | 1 | 9 | 19 | 35 | 7 | 15 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 15 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 7 | 7 | 10 | 22 | 31 | 28 | 13 | 29.2% |
| 12 | 2 | 4 | 6 | 7 | 14 | 10 | 16 | 16.7% | |
| 12 | 5 | 3 | 4 | 15 | 17 | 18 | 4 | 41.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
69 - 42
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
DDWLLW
ยิงได้0.83
เสีย0.83
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%52.17
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
LLDDLL
ยิงได้1.00
เสีย2.50
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%42.00