ราคาบอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) vs สโลวัคโก้ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
8 พ.ค. 2569 16:00 น.
📊 สถิติ
49%
อัตราครองบอล
51%
100
บุก
93
7
บุกอันตราย
16
39
จำนวนการยิง
53
2
ยิงเข้ากรอบ
7
2
เตะมุม
10
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.75 | -0.5 | 1.01 |
| 12bet | 0.75 | -0.5 | 1.01 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3 | 3.6 | 1.95 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.89 | 3.6 | 2.01 |
| 12bet | 2.89 | 3.6 | 2.01 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.86 | 3.25 | 0.9 |
| 12bet | 0.86 | 3.25 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) vs สโลวัคโก้ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
3-2-19
สโลวัคโก้ (ยู 19)
10-5-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
23 : 66
สโลวัคโก้ (ยู 19)
38 : 39
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
12.5%
สโลวัคโก้ (ยู 19)
40.0%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
| รวม | 24 | 3 | 2 | 19 | 23 | 66 | 11 | 16 | 12.5% |
| 12 | 3 | 1 | 8 | 17 | 30 | 10 | 16 | 25.0% | |
| 12 | 0 | 1 | 11 | 6 | 36 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 3 | 11 | 10 | 13 | 25 | 20 | 16 | 12.5% |
| 12 | 2 | 9 | 1 | 10 | 7 | 15 | 11 | 16.7% | |
| 12 | 1 | 2 | 9 | 3 | 18 | 5 | 16 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 16.7% |
สโลวัคโก้ (ยู 19)
| รวม | 25 | 10 | 5 | 10 | 38 | 39 | 35 | 10 | 40.0% |
| 12 | 6 | 3 | 3 | 21 | 16 | 21 | 8 | 50.0% | |
| 13 | 4 | 2 | 7 | 17 | 23 | 14 | 9 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 12 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 7 | 11 | 7 | 21 | 24 | 32 | 8 | 28.0% |
| 12 | 5 | 6 | 1 | 14 | 8 | 21 | 6 | 41.7% | |
| 13 | 2 | 5 | 6 | 7 | 16 | 11 | 11 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 8 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
36 - 63
สโลวัคโก้ (ยู 19)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
LWLWLL
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%43.17
สโลวัคโก้ (ยู 19)
DWLLDW
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม8.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%55.83