ราคาบอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
1 พ.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 2 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 2 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 2 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.75 | 1.75 | 1.01 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.2 | 5.8 | 7 |
| Ladbrokes | 1.22 | 6 | 7.5 |
| Bet365 | 1.25 | 5.5 | 7.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.18 | 6 | 9.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.22 | 5.8 | 7.8 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.25 | 6 | 8.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 4 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.9 | 4 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 3.75 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.01 | 4 | 0.75 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
10-6-7
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
3-2-18
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
42 : 34
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
22 : 64
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
43.5%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
13.0%
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
| รวม | 23 | 10 | 6 | 7 | 42 | 34 | 36 | 7 | 43.5% |
| 11 | 7 | 1 | 3 | 24 | 12 | 22 | 7 | 63.6% | |
| 12 | 3 | 5 | 4 | 18 | 22 | 14 | 6 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 12 | 5 | 6 | 25 | 18 | 41 | 2 | 52.2% |
| 11 | 7 | 1 | 3 | 15 | 9 | 22 | 3 | 63.6% | |
| 12 | 5 | 4 | 3 | 10 | 9 | 19 | 1 | 41.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
| รวม | 23 | 3 | 2 | 18 | 22 | 64 | 11 | 16 | 13.0% |
| 12 | 3 | 1 | 8 | 17 | 30 | 10 | 16 | 25.0% | |
| 11 | 0 | 1 | 10 | 5 | 34 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 18 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 3 | 11 | 9 | 13 | 24 | 20 | 15 | 13.0% |
| 12 | 2 | 9 | 1 | 10 | 7 | 15 | 11 | 16.7% | |
| 11 | 1 | 2 | 8 | 3 | 17 | 5 | 16 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
77 - 43
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
DWDWLW
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%48.17
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
WLWLLL
ยิงได้1.50
เสีย3.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%44.67