ราคาบอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) vs สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
25 เม.ย. 2569 15:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | -0.25 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 0 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.03 | 0 | 0.81 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.7 | 3.6 | 2.1 |
| Bet365 | 2.8 | 3.7 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.45 | 3.75 | 2.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.53 | 3.6 | 2.25 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.6 | 3.7 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.82 | 3.5 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 3.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | 3.5 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) vs สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
2-2-18
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
6-3-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
20 : 63
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
39 : 59
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
9.1%
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
27.3%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
| รวม | 22 | 2 | 2 | 18 | 20 | 63 | 8 | 16 | 9.1% |
| 11 | 2 | 1 | 8 | 15 | 29 | 7 | 16 | 18.2% | |
| 11 | 0 | 1 | 10 | 5 | 34 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 8 | 19 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 10 | 9 | 12 | 23 | 19 | 16 | 13.6% |
| 11 | 2 | 8 | 1 | 9 | 6 | 14 | 12 | 18.2% | |
| 11 | 1 | 2 | 8 | 3 | 17 | 5 | 16 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 8 | 4 | 16.7% |
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
| รวม | 22 | 6 | 3 | 13 | 39 | 59 | 21 | 15 | 27.3% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 21 | 26 | 14 | 15 | 36.4% | |
| 11 | 2 | 1 | 8 | 18 | 33 | 7 | 15 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 15 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 5 | 10 | 20 | 29 | 26 | 11 | 31.8% |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 6 | 13 | 9 | 16 | 18.2% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 14 | 16 | 17 | 2 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
40 - 51
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
LWLLLL
ยิงได้1.33
เสีย3.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%42.33
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
DDLLLL
ยิงได้1.17
เสีย2.50
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%38.00