ราคาบอล คู่ เบอโน่ (ยู 19) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
17 เม.ย. 2569 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.94 | 1.75 | 0.86 |
| Vcbet | 0.89 | 1.75 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.92 | 1.75 | 0.84 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.28 | 5.75 | 6.5 |
| Bet365 | 1.33 | 5.25 | 6 |
| Easybet | 1.33 | 5.3 | 6 |
| Vcbet | 1.25 | 5.5 | 7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.8 |
| Bet365 | 0.95 | 4 | 0.85 |
| Easybet | 0.94 | 4 | 0.86 |
| Vcbet | 0.93 | 4 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.95 | 4 | 0.81 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบอโน่ (ยู 19) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบอโน่ (ยู 19)
11-3-7
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
2-2-17
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบอโน่ (ยู 19)
37 : 31
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
20 : 61
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบอโน่ (ยู 19)
52.4%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
9.5%
เบอโน่ (ยู 19)
| รวม | 21 | 11 | 3 | 7 | 37 | 31 | 36 | 4 | 52.4% |
| 10 | 6 | 2 | 2 | 20 | 9 | 20 | 6 | 60.0% | |
| 11 | 5 | 1 | 5 | 17 | 22 | 16 | 4 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 7 | 7 | 7 | 16 | 14 | 28 | 9 | 33.3% |
| 10 | 4 | 4 | 2 | 8 | 3 | 16 | 9 | 40.0% | |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 8 | 11 | 12 | 9 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
| รวม | 21 | 2 | 2 | 17 | 20 | 61 | 8 | 16 | 9.5% |
| 11 | 2 | 1 | 8 | 15 | 29 | 7 | 16 | 18.2% | |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 5 | 32 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 10 | 20 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 3 | 10 | 8 | 12 | 22 | 19 | 15 | 14.3% |
| 11 | 2 | 8 | 1 | 9 | 6 | 14 | 12 | 18.2% | |
| 10 | 1 | 2 | 7 | 3 | 16 | 5 | 16 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 10 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบอโน่ (ยู 19)
75 - 37
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบอโน่ (ยู 19)
WDLWWD
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%50.17
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
WLLLLL
ยิงได้1.67
เสีย3.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%40.50