ราคาบอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
18 เม.ย. 2569 15:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | -0.25 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | -0.5 | 0.97 |
| Easybet | 0.82 | -0.5 | 0.99 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.04 | -0.25 | 0.8 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.8 | 3.85 | 1.99 |
| Ladbrokes | 2.9 | 3.75 | 2 |
| Bet365 | 3.1 | 3.75 | 1.9 |
| Easybet | 3.1 | 3.8 | 1.91 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.84 | 3.65 | 2.02 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 3.25 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.75 |
| Bet365 | 0.8 | 3.25 | 1 |
| Easybet | 0.79 | 3.25 | 1.01 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.84 | 3.25 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
6-2-13
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
6-5-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
37 : 57
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
31 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
28.6%
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
28.6%
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
| รวม | 21 | 6 | 2 | 13 | 37 | 57 | 20 | 15 | 28.6% |
| 10 | 4 | 1 | 5 | 19 | 24 | 13 | 15 | 40.0% | |
| 11 | 2 | 1 | 8 | 18 | 33 | 7 | 15 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 7 | 16 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 7 | 4 | 10 | 19 | 28 | 25 | 12 | 33.3% |
| 10 | 2 | 2 | 6 | 5 | 12 | 8 | 16 | 20.0% | |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 14 | 16 | 17 | 1 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 50.0% |
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
| รวม | 21 | 6 | 5 | 10 | 31 | 34 | 23 | 13 | 28.6% |
| 11 | 4 | 1 | 6 | 17 | 15 | 13 | 14 | 36.4% | |
| 10 | 2 | 4 | 4 | 14 | 19 | 10 | 12 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 16 | 13 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 8 | 5 | 8 | 18 | 15 | 29 | 8 | 38.1% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 11 | 7 | 14 | 11 | 36.4% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 7 | 8 | 15 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 5 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
33 - 65
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
DLLLLL
ยิงได้1.17
เสีย2.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%38.00
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
LWWDLW
ยิงได้2.67
เสีย2.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%42.67