ราคาบอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) vs สโลวัคโก้ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
3 เม.ย. 2569 15:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | -0.25 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | -0.25 | 0.82 |
| Easybet | 0.97 | -0.25 | 0.82 |
| Vcbet | 0.92 | -0.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.64 | 3.85 | 2.08 |
| Ladbrokes | 2.8 | 3.8 | 2 |
| Bet365 | 2.7 | 4 | 2.05 |
| Easybet | 2.7 | 4 | 2.05 |
| Vcbet | 2.8 | 3.75 | 2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.85 | 3.75 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 3.5 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.97 | 3.5 | 0.82 |
| Easybet | 0.97 | 3.5 | 0.8 |
| Vcbet | 0.97 | 3.5 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) vs สโลวัคโก้ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
6-1-12
สโลวัคโก้ (ยู 19)
8-3-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
36 : 53
สโลวัคโก้ (ยู 19)
28 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
31.6%
สโลวัคโก้ (ยู 19)
42.1%
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
| รวม | 19 | 6 | 1 | 12 | 36 | 53 | 19 | 15 | 31.6% |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 19 | 21 | 13 | 15 | 44.4% | |
| 10 | 2 | 0 | 8 | 17 | 32 | 6 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 7 | 3 | 9 | 19 | 27 | 24 | 11 | 36.8% |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 5 | 11 | 8 | 16 | 22.2% | |
| 10 | 5 | 1 | 4 | 14 | 16 | 16 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 66.7% |
สโลวัคโก้ (ยู 19)
| รวม | 19 | 8 | 3 | 8 | 28 | 27 | 27 | 9 | 42.1% |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 18 | 14 | 17 | 7 | 50.0% | |
| 9 | 3 | 1 | 5 | 10 | 13 | 10 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 11 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 6 | 8 | 5 | 17 | 16 | 26 | 8 | 31.6% |
| 10 | 5 | 4 | 1 | 12 | 6 | 19 | 4 | 50.0% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 5 | 10 | 7 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
50 - 47
สโลวัคโก้ (ยู 19)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
LLLLWW
ยิงได้1.83
เสีย2.17
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%39.00
สโลวัคโก้ (ยู 19)
WLDLLL
ยิงได้1.17
เสีย1.83
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%37.83