ราคาบอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
28 มี.ค. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -1.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.84 | -1.25 | 0.94 |
| Vcbet | 0.83 | -1.25 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.85 | -1.25 | 0.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 5 | 4.33 | 1.48 |
| Easybet | 5 | 4.3 | 1.48 |
| Vcbet | 5.5 | 4.5 | 1.4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 5.5 | 4.2 | 1.43 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 5.25 | 4.4 | 1.47 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 3.25 | 0.92 |
| Easybet | 0.87 | 3.25 | 0.9 |
| Vcbet | 0.83 | 3.25 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.02 | 3.5 | 0.8 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
1-2-15
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
11-3-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
13 : 52
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
47 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
5.6%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
61.1%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
| รวม | 18 | 1 | 2 | 15 | 13 | 52 | 5 | 16 | 5.6% |
| 9 | 1 | 1 | 7 | 9 | 24 | 4 | 16 | 11.1% | |
| 9 | 0 | 1 | 8 | 4 | 28 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 18 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 2 | 9 | 7 | 8 | 18 | 15 | 16 | 11.1% |
| 9 | 1 | 7 | 1 | 5 | 5 | 10 | 14 | 11.1% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 3 | 13 | 5 | 15 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 8 | 2 | 0.0% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
| รวม | 18 | 11 | 3 | 4 | 47 | 27 | 36 | 2 | 61.1% |
| 9 | 6 | 3 | 0 | 27 | 9 | 21 | 3 | 66.7% | |
| 9 | 5 | 0 | 4 | 20 | 18 | 15 | 3 | 55.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 7 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 10 | 5 | 3 | 28 | 11 | 35 | 1 | 55.6% |
| 9 | 7 | 1 | 1 | 17 | 3 | 22 | 1 | 77.8% | |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 11 | 8 | 13 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 8 | 0 | 16 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
16 - 68
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
LLLLLD
ยิงได้0.67
เสีย2.67
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%34.00
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
DWWLWL
ยิงได้2.00
เสีย1.83
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%46.00