ราคาบอล คู่ เบโยกลู เยนี คาร์ซี เอฟเค ยู19 vs อิเนโกล คาฟคาสปอร์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีก ยู 19 เอ 2 ตุรกี
25 ก.พ. 2569 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 0.25 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | 1 | 0.25 | 0.82 |
| Vcbet | 0.97 | 0.25 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.08 | 3.35 | 2.7 |
| Ladbrokes | 2.15 | 3.4 | 2.75 |
| Bet365 | 2.15 | 3.6 | 2.7 |
| Easybet | 2.08 | 3.2 | 2.8 |
| Vcbet | 2.2 | 3.25 | 2.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.98 | 2.75 | 0.83 |
| Easybet | 0.82 | 2.75 | 0.97 |
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบโยกลู เยนี คาร์ซี เอฟเค ยู19 vs อิเนโกล คาฟคาสปอร์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบโยกลู เยนี คาร์ซี เอฟเค ยู19
0-0-0
อิเนโกล คาฟคาสปอร์ ยู19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบโยกลู เยนี คาร์ซี เอฟเค ยู19
0 : 0
อิเนโกล คาฟคาสปอร์ ยู19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบโยกลู เยนี คาร์ซี เอฟเค ยู19
0.0%
อิเนโกล คาฟคาสปอร์ ยู19
0.0%
เบโยกลู เยนี คาร์ซี เอฟเค ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
อิเนโกล คาฟคาสปอร์ ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบโยกลู เยนี คาร์ซี เอฟเค ยู19
35 - 58
อิเนโกล คาฟคาสปอร์ ยู19
เบโยกลู เยนี คาร์ซี เอฟเค ยู19
อิเนโกล คาฟคาสปอร์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบโยกลู เยนี คาร์ซี เอฟเค ยู19
WLWLLW
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม2.17
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%47.50
อิเนโกล คาฟคาสปอร์ ยู19
WWLW
ยิงได้1.75
เสีย0.75
เตะมุม4.25
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%40.50