ราคาบอล คู่ อาโรซา ยู19 vs เรซซิ่ง เฟอรอล(ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 1 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.83 | 0.75 | 0.97 |
| Mansion88 | 1.04 | 1 | 0.76 |
| 12bet | 1.04 | 1 | 0.76 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.55 | 4 | 4.4 |
| Bet365 | 1.65 | 3.8 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.62 | 3.9 | 4.6 |
| Mansion88 | 1.61 | 3.7 | 4.35 |
| 12bet | 1.61 | 3.7 | 4.35 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 3 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.81 | 2.75 | 0.99 |
| Mansion88 | 1.03 | 3 | 0.77 |
| 12bet | 1.03 | 3 | 0.77 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อาโรซา ยู19 vs เรซซิ่ง เฟอรอล(ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อาโรซา ยู19
0-0-0
เรซซิ่ง เฟอรอล(ยู19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อาโรซา ยู19
0 : 0
เรซซิ่ง เฟอรอล(ยู19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อาโรซา ยู19
0.0%
เรซซิ่ง เฟอรอล(ยู19)
0.0%
อาโรซา ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เรซซิ่ง เฟอรอล(ยู19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อาโรซา ยู19
42 - 35
เรซซิ่ง เฟอรอล(ยู19)
อาโรซา ยู19
เรซซิ่ง เฟอรอล(ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อาโรซา ยู19
LDLWLD
ยิงได้1.17
เสีย2.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%48.00
เรซซิ่ง เฟอรอล(ยู19)
LLDLLW
ยิงได้1.17
เสีย2.67
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%47.17