ราคาบอล คู่ แซงต์ เอเตียน(ยู 19) vs กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
3 พ.ค. 2569 19:50 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.5 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2 | 3.4 | 3.1 |
| Bet365 | 1.91 | 3.75 | 3.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2 | 3.4 | 3.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แซงต์ เอเตียน(ยู 19) vs กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
7-6-9
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
8-7-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
29 : 42
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
28 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
31.8%
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
34.8%
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
| รวม | 22 | 7 | 6 | 9 | 29 | 42 | 27 | 8 | 31.8% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 14 | 16 | 17 | 10 | 45.5% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 15 | 26 | 10 | 5 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 12 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 5 | 10 | 7 | 12 | 15 | 25 | 10 | 22.7% |
| 11 | 2 | 7 | 2 | 2 | 2 | 13 | 11 | 18.2% | |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 10 | 13 | 12 | 6 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
| รวม | 23 | 8 | 7 | 8 | 28 | 32 | 31 | 6 | 34.8% |
| 12 | 7 | 3 | 2 | 20 | 12 | 24 | 6 | 58.3% | |
| 11 | 1 | 4 | 6 | 8 | 20 | 7 | 9 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 11 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 4 | 14 | 5 | 6 | 8 | 26 | 7 | 17.4% |
| 12 | 4 | 7 | 1 | 6 | 3 | 19 | 5 | 33.3% | |
| 11 | 0 | 7 | 4 | 0 | 5 | 7 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
46 - 57
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
LWLWLL
ยิงได้0.83
เสีย2.00
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%35.50
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
WLDDLW
ยิงได้1.17
เสีย2.00
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%37.00