ราคาบอล คู่ นีซ คาวิกัล (ยู 19) vs แอร์ เบล ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3.4 | 2.75 |
| Bet365 | 2.1 | 3.6 | 2.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.1 | 3.13 | 2.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.2 | 3.4 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.6 | 2.75 | 0.74 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นีซ คาวิกัล (ยู 19) vs แอร์ เบล ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
11-3-8
แอร์ เบล ยู19
4-5-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
24 : 32
แอร์ เบล ยู19
26 : 36
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
50.0%
แอร์ เบล ยู19
19.0%
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
| รวม | 22 | 11 | 3 | 8 | 24 | 32 | 36 | 4 | 50.0% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 19 | 10 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 5 | 22 | 8 | 7 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 13 | 2 | 9 | 3 | 34 | 3 | 31.8% |
| 11 | 5 | 6 | 0 | 7 | 0 | 21 | 2 | 45.5% | |
| 11 | 2 | 7 | 2 | 2 | 3 | 13 | 3 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 33.3% |
แอร์ เบล ยู19
| รวม | 21 | 4 | 5 | 12 | 26 | 36 | 17 | 13 | 19.0% |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 17 | 14 | 13 | 13 | 27.3% | |
| 10 | 1 | 1 | 8 | 9 | 22 | 4 | 13 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 12 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 5 | 12 | 4 | 13 | 12 | 27 | 6 | 23.8% |
| 11 | 4 | 6 | 1 | 11 | 6 | 18 | 7 | 36.4% | |
| 10 | 1 | 6 | 3 | 2 | 6 | 9 | 9 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 3 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
61 - 40
แอร์ เบล ยู19
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
แอร์ เบล ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
LLDWWW
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%37.17
แอร์ เบล ยู19
LLLLLW
ยิงได้1.17
เสีย2.33
เตะมุม3.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%30.17