ราคาบอล คู่ ตูลูส (ยู 19) vs นีซ คาวิกัล (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.6 | 0.25 | 1.11 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.74 | 0.25 | 1.02 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.88 | 3.65 | 3.2 |
| Ladbrokes | 2 | 3.6 | 2.9 |
| Bet365 | 2.25 | 3.6 | 2.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.9 | 3.6 | 3.05 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2 | 3.55 | 3.05 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 3 | 0.78 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.97 | 3 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.95 | 3 | 0.81 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ตูลูส (ยู 19) vs นีซ คาวิกัล (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ตูลูส (ยู 19)
6-4-11
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
11-3-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ตูลูส (ยู 19)
32 : 43
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
24 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ตูลูส (ยู 19)
28.6%
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
52.4%
ตูลูส (ยู 19)
| รวม | 21 | 6 | 4 | 11 | 32 | 43 | 22 | 11 | 28.6% |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 18 | 17 | 15 | 10 | 40.0% | |
| 11 | 2 | 1 | 8 | 14 | 26 | 7 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 14 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 8 | 6 | 7 | 17 | 16 | 30 | 5 | 38.1% |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 9 | 7 | 18 | 6 | 50.0% | |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 8 | 9 | 12 | 4 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 6 | 2 | 0.0% |
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
| รวม | 21 | 11 | 3 | 7 | 24 | 29 | 36 | 4 | 52.4% |
| 11 | 9 | 1 | 1 | 19 | 10 | 28 | 1 | 81.8% | |
| 10 | 2 | 2 | 6 | 5 | 19 | 8 | 6 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 7 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 7 | 12 | 2 | 9 | 3 | 33 | 2 | 33.3% |
| 11 | 5 | 6 | 0 | 7 | 0 | 21 | 2 | 45.5% | |
| 10 | 2 | 6 | 2 | 2 | 3 | 12 | 5 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 2 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ตูลูส (ยู 19)
33 - 72
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
ตูลูส (ยู 19)
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ตูลูส (ยู 19)
LDDLLL
ยิงได้0.67
เสีย2.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%31.50
นีซ คาวิกัล (ยู 19)
LDWWWD
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%39.17