ราคาบอล คู่ นีซ (ยู 19) vs โคโลเมียร์ส (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 0.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.75 | 1 |
| Easybet | 0.77 | 0.75 | 1.02 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.58 | 3.95 | 4.3 |
| Ladbrokes | 1.65 | 3.75 | 4.2 |
| Bet365 | 1.6 | 3.8 | 4.2 |
| Easybet | 1.6 | 3.8 | 4 |
| Vcbet | 1.53 | 3.3 | 4.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.65 | 3.75 | 4.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 2.75 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.87 | 2.75 | 0.92 |
| Easybet | 0.86 | 2.75 | 0.91 |
| Vcbet | 0.66 | 2.75 | 0.67 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นีซ (ยู 19) vs โคโลเมียร์ส (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นีซ (ยู 19)
5-8-7
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
7-4-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นีซ (ยู 19)
24 : 25
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
22 : 36
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นีซ (ยู 19)
25.0%
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
33.3%
นีซ (ยู 19)
| รวม | 20 | 5 | 8 | 7 | 24 | 25 | 23 | 10 | 25.0% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 13 | 11 | 13 | 13 | 33.3% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 11 | 14 | 10 | 4 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 6 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 5 | 6 | 9 | 8 | 14 | 21 | 11 | 25.0% |
| 9 | 5 | 1 | 3 | 7 | 5 | 16 | 7 | 55.6% | |
| 11 | 0 | 5 | 6 | 1 | 9 | 5 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
| รวม | 21 | 7 | 4 | 10 | 22 | 36 | 25 | 9 | 33.3% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 16 | 15 | 18 | 7 | 45.5% | |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 6 | 21 | 7 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 9 | 8 | 9 | 17 | 21 | 12 | 19.0% |
| 11 | 2 | 6 | 3 | 6 | 8 | 12 | 12 | 18.2% | |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 3 | 9 | 9 | 10 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นีซ (ยู 19)
48 - 65
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
นีซ (ยู 19)
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นีซ (ยู 19)
WLDLWL
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%18.83
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
WLWDWL
ยิงได้1.17
เสีย0.67
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%25.83