ราคาบอล คู่ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19) vs โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
19 เม.ย. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
61%
อัตราครองบอล
39%
57
บุก
55
7
บุกอันตราย
7
52
จำนวนการยิง
42
2
ยิงเข้ากรอบ
1
3
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.5 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.91 | 3.5 | 3.2 |
| Bet365 | 1.9 | 3.7 | 3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.85 | 3.2 | 2.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2 | 3.5 | 3.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.61 | 2.75 | 0.73 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19) vs โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
7-7-8
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
4-8-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
26 : 32
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
28 : 38
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
31.8%
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
19.0%
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
| รวม | 22 | 7 | 7 | 8 | 26 | 32 | 28 | 6 | 31.8% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 18 | 12 | 21 | 6 | 54.5% | |
| 11 | 1 | 4 | 6 | 8 | 20 | 7 | 9 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 14 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 13 | 5 | 6 | 8 | 25 | 8 | 18.2% |
| 11 | 4 | 6 | 1 | 6 | 3 | 18 | 5 | 36.4% | |
| 11 | 0 | 7 | 4 | 0 | 5 | 7 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 3 | 7 | 16.7% |
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
| รวม | 21 | 4 | 8 | 9 | 28 | 38 | 20 | 12 | 19.0% |
| 11 | 3 | 5 | 3 | 17 | 18 | 14 | 11 | 27.3% | |
| 10 | 1 | 3 | 6 | 11 | 20 | 6 | 12 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 12 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 12 | 5 | 11 | 9 | 24 | 9 | 19.0% |
| 11 | 1 | 6 | 4 | 4 | 5 | 9 | 13 | 9.1% | |
| 10 | 3 | 6 | 1 | 7 | 4 | 15 | 2 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
53 - 55
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
LDDLWL
ยิงได้0.83
เสีย2.50
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%33.50
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
WLWWLL
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%9.33