ข้ามไปยังเนื้อหาหลัก

ราคาบอล คู่ นีซ (ยู 19) vs ตูลูส (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม

ลีกฝรั่งเศส ยู 19
0 - 0
จบการแข่งขัน
12 เม.ย. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
บริษัทเหย้าAHเยือน
Sbobet
Macauslot
Crown 0.93 0.5 0.83
Ladbrokes
Bet365 0.97 0.5 0.82
Easybet 0.93 0.5 0.84
Vcbet
Mansion88
12bet 0.99 0.5 0.81
18Bet
Interwetten
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นีซ (ยู 19) vs ตูลูส (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นีซ (ยู 19) 4-8-7
ตูลูส (ยู 19) 6-4-10
ชนะ เสมอ แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นีซ (ยู 19)
22 : 25
ตูลูส (ยู 19)
32 : 41
ได้ เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นีซ (ยู 19)
21.1%
ตูลูส (ยู 19)
30.0%
นีซ (ยู 19)
รวม 19 4 8 7 22 25 20 11 21.1%
8 2 4 2 11 11 10 13 25.0%
11 2 4 5 11 14 10 4 18.2%
6นัดหลังสุด 6 1 2 3 5 7 5 16.7%
ครึ่ง นัด ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 19 4 6 9 7 14 18 13 21.1%
8 4 1 3 6 5 13 9 50.0%
11 0 5 6 1 9 5 13 0.0%
6นัดหลังสุด 6 1 2 3 1 3 5 16.7%
ตูลูส (ยู 19)
รวม 20 6 4 10 32 41 22 9 30.0%
10 4 3 3 18 17 15 8 40.0%
10 2 1 7 14 24 7 8 20.0%
6นัดหลังสุด 6 0 2 4 6 16 2 0.0%
ครึ่ง นัด ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 20 8 6 6 17 15 30 5 40.0%
10 5 3 2 9 7 18 5 50.0%
10 3 3 4 8 8 12 3 30.0%
6นัดหลังสุด 6 1 2 3 3 6 5 16.7%
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นีซ (ยู 19)
55 - 49
ตูลูส (ยู 19)
ฟอร์ม เกมรุก เกมรับ ครองบอล ศักยภาพ
นีซ (ยู 19) ตูลูส (ยู 19)
28
ฟอร์ม
11
83
เกมรุก
100
56
เกมรับ
0
17
ครองบอล
34
87
ศักยภาพ
100
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นีซ (ยู 19)
LDLWLD
ยิงได้0.83
เสีย1.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%16.83
ตูลูส (ยู 19)
DDLLLL
ยิงได้1.00
เสีย2.67
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%33.83