ราคาบอล คู่ บัลมา (ยู 19) vs โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 0.5 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.9 | 3.5 | 3.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.83 | 3.13 | 3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.05 | 3.25 | 3.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.68 | 2.75 | 0.65 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บัลมา (ยู 19) vs โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บัลมา (ยู 19)
7-7-6
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
3-8-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บัลมา (ยู 19)
29 : 26
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
25 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บัลมา (ยู 19)
35.0%
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
15.8%
บัลมา (ยู 19)
| รวม | 20 | 7 | 7 | 6 | 29 | 26 | 28 | 5 | 35.0% |
| 10 | 6 | 3 | 1 | 23 | 10 | 21 | 4 | 60.0% | |
| 10 | 1 | 4 | 5 | 6 | 16 | 7 | 8 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 2 | 13 | 5 | 7 | 9 | 19 | 11 | 10.0% |
| 10 | 2 | 6 | 2 | 5 | 3 | 12 | 7 | 20.0% | |
| 10 | 0 | 7 | 3 | 2 | 6 | 7 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% |
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
| รวม | 19 | 3 | 8 | 8 | 25 | 35 | 17 | 13 | 15.8% |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 15 | 17 | 11 | 12 | 20.0% | |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 10 | 18 | 6 | 11 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 16 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 4 | 11 | 4 | 10 | 7 | 23 | 7 | 21.1% |
| 10 | 1 | 6 | 3 | 4 | 4 | 9 | 13 | 10.0% | |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 6 | 3 | 14 | 2 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บัลมา (ยู 19)
61 - 40
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
บัลมา (ยู 19)
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บัลมา (ยู 19)
DWLWWL
ยิงได้2.00
เสีย1.83
เตะมุม1.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%23.83
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
WWLLLD
ยิงได้1.67
เสีย2.17
เตะมุม2.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%7.50