ราคาบอล คู่ แซงต์ เอเตียน(ยู 19) vs แอร์ เบล ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.8 | 3.4 |
| Bet365 | 1.75 | 3.9 | 3.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.62 | 3.4 | 3.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.77 | 3.85 | 3.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.63 | 3 | 0.71 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แซงต์ เอเตียน(ยู 19) vs แอร์ เบล ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
5-6-7
แอร์ เบล ยู19
4-5-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
24 : 32
แอร์ เบล ยู19
20 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
27.8%
แอร์ เบล ยู19
22.2%
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
| รวม | 18 | 5 | 6 | 7 | 24 | 32 | 21 | 8 | 27.8% |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 9 | 14 | 11 | 11 | 33.3% | |
| 9 | 2 | 4 | 3 | 15 | 18 | 10 | 4 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 13 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 4 | 9 | 5 | 11 | 11 | 21 | 8 | 22.2% |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 1 | 2 | 9 | 12 | 11.1% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 9 | 12 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
แอร์ เบล ยู19
| รวม | 18 | 4 | 5 | 9 | 20 | 27 | 17 | 12 | 22.2% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 14 | 10 | 13 | 10 | 30.0% | |
| 8 | 1 | 1 | 6 | 6 | 17 | 4 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 4 | 10 | 4 | 9 | 10 | 22 | 7 | 22.2% |
| 10 | 3 | 6 | 1 | 8 | 5 | 15 | 6 | 30.0% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 5 | 7 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
57 - 43
แอร์ เบล ยู19
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
แอร์ เบล ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
LLLWDW
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%45.50
แอร์ เบล ยู19
LLWDDD
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%26.17