ราคาบอล คู่ นีซ (ยู 19) vs บาสเตีย (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 0.5 | 0.89 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.87 | 3.65 | 3.2 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.6 | 3.2 |
| Bet365 | 1.9 | 3.75 | 3.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.75 | 3.25 | 3.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.95 | 3.6 | 3.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 3 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.73 | 3 | 0.61 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นีซ (ยู 19) vs บาสเตีย (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นีซ (ยู 19)
4-8-6
บาสเตีย (ยู 19)
6-4-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นีซ (ยู 19)
21 : 23
บาสเตีย (ยู 19)
26 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นีซ (ยู 19)
22.2%
บาสเตีย (ยู 19)
30.0%
นีซ (ยู 19)
| รวม | 18 | 4 | 8 | 6 | 21 | 23 | 20 | 11 | 22.2% |
| 7 | 2 | 4 | 1 | 10 | 9 | 10 | 13 | 28.6% | |
| 11 | 2 | 4 | 5 | 11 | 14 | 10 | 4 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 3 | 6 | 9 | 6 | 14 | 15 | 13 | 16.7% |
| 7 | 3 | 1 | 3 | 5 | 5 | 10 | 11 | 42.9% | |
| 11 | 0 | 5 | 6 | 1 | 9 | 5 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 0.0% |
บาสเตีย (ยู 19)
| รวม | 20 | 6 | 4 | 10 | 26 | 34 | 22 | 8 | 30.0% |
| 10 | 5 | 2 | 3 | 15 | 8 | 17 | 7 | 50.0% | |
| 10 | 1 | 2 | 7 | 11 | 26 | 5 | 12 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 8 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 3 | 11 | 6 | 10 | 15 | 20 | 11 | 15.0% |
| 10 | 2 | 6 | 2 | 4 | 3 | 12 | 9 | 20.0% | |
| 10 | 1 | 5 | 4 | 6 | 12 | 8 | 9 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นีซ (ยู 19)
41 - 54
บาสเตีย (ยู 19)
นีซ (ยู 19)
บาสเตีย (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นีซ (ยู 19)
DLWLDD
ยิงได้0.83
เสีย1.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%15.50
บาสเตีย (ยู 19)
LWWLDD
ยิงได้2.17
เสีย1.33
เตะมุม0.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%17.00