ราคาบอล คู่ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19) vs ตูลูส (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 0.25 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0.25 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.85 | 0.25 | 0.99 |
| 12bet | 0.85 | 0.25 | 0.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.06 | 3.6 | 2.82 |
| Ladbrokes | 2 | 3.5 | 3 |
| Bet365 | 2 | 3.6 | 3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.93 | 3.1 | 2.8 |
| Mansion88 | 2.08 | 3.4 | 2.9 |
| 12bet | 2.08 | 3.4 | 2.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.95 | 3.6 | 3.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 3 | 0.82 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.66 | 2.75 | 0.67 |
| Mansion88 | 1 | 3 | 0.82 |
| 12bet | 1 | 3 | 0.82 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19) vs ตูลูส (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
7-6-7
ตูลูส (ยู 19)
6-3-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
25 : 30
ตูลูส (ยู 19)
31 : 40
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
35.0%
ตูลูส (ยู 19)
31.6%
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
| รวม | 20 | 7 | 6 | 7 | 25 | 30 | 27 | 6 | 35.0% |
| 10 | 6 | 2 | 2 | 18 | 12 | 20 | 5 | 60.0% | |
| 10 | 1 | 4 | 5 | 7 | 18 | 7 | 8 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 14 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 4 | 11 | 5 | 6 | 8 | 23 | 6 | 20.0% |
| 10 | 4 | 5 | 1 | 6 | 3 | 17 | 4 | 40.0% | |
| 10 | 0 | 6 | 4 | 0 | 5 | 6 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
ตูลูส (ยู 19)
| รวม | 19 | 6 | 3 | 10 | 31 | 40 | 21 | 9 | 31.6% |
| 9 | 4 | 2 | 3 | 17 | 16 | 14 | 8 | 44.4% | |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 14 | 24 | 7 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 18 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 8 | 6 | 5 | 17 | 14 | 30 | 2 | 42.1% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 9 | 6 | 18 | 3 | 55.6% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 8 | 8 | 12 | 5 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
49 - 42
ตูลูส (ยู 19)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
ตูลูส (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
LWLDLL
ยิงได้0.83
เสีย2.50
เตะมุม1.17
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%22.67
ตูลูส (ยู 19)
LLLLLL
ยิงได้1.17
เสีย3.50
เตะมุม1.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%26.00