ราคาบอล คู่ แอร์ เบล ยู19 vs โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2 | 3.3 | 3.1 |
| Bet365 | 2 | 3.7 | 2.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.87 | 3.13 | 2.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.05 | 3.3 | 3.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.87 | 2.75 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.66 | 2.75 | 0.67 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอร์ เบล ยู19 vs โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอร์ เบล ยู19
3-5-9
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
2-8-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอร์ เบล ยู19
17 : 26
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
21 : 31
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอร์ เบล ยู19
17.6%
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
11.8%
แอร์ เบล ยู19
| รวม | 17 | 3 | 5 | 9 | 17 | 26 | 14 | 12 | 17.6% |
| 9 | 2 | 4 | 3 | 11 | 9 | 10 | 11 | 22.2% | |
| 8 | 1 | 1 | 6 | 6 | 17 | 4 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 10 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 4 | 9 | 4 | 8 | 9 | 21 | 7 | 23.5% |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 7 | 4 | 14 | 5 | 33.3% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 1 | 5 | 7 | 9 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
| รวม | 17 | 2 | 8 | 7 | 21 | 31 | 14 | 13 | 11.8% |
| 9 | 1 | 5 | 3 | 12 | 16 | 8 | 13 | 11.1% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 9 | 15 | 6 | 8 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 8 | 17 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 10 | 4 | 6 | 6 | 19 | 8 | 17.6% |
| 9 | 0 | 6 | 3 | 1 | 4 | 6 | 13 | 0.0% | |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 5 | 2 | 13 | 2 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอร์ เบล ยู19
53 - 45
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
แอร์ เบล ยู19
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอร์ เบล ยู19
LWDDDL
ยิงได้0.83
เสีย1.67
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%26.17
โอลิมปิก โรเวแน็ง ยู19
LLLDDL
ยิงได้1.33
เสีย2.83
เตะมุม3.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%21.83