ราคาบอล คู่ โคโลเมียร์ส (ยู 19) vs แอร์ เบล ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
15 ก.พ. 2569 20:30 น.
📊 สถิติ
39%
อัตราครองบอล
61%
62
บุก
72
9
บุกอันตราย
10
34
จำนวนการยิง
37
4
ยิงเข้ากรอบ
3
5
เตะมุม
8
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0.25 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3.6 | 2.7 |
| Bet365 | 2.05 | 3.6 | 2.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.15 | 3.4 | 3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.2 | 3.5 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โคโลเมียร์ส (ยู 19) vs แอร์ เบล ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
4-3-9
แอร์ เบล ยู19
3-5-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
16 : 33
แอร์ เบล ยู19
17 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
25.0%
แอร์ เบล ยู19
18.8%
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
| รวม | 16 | 4 | 3 | 9 | 16 | 33 | 15 | 11 | 25.0% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 11 | 13 | 11 | 9 | 37.5% | |
| 8 | 1 | 1 | 6 | 5 | 20 | 4 | 13 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 17 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 3 | 5 | 8 | 8 | 17 | 14 | 12 | 18.8% |
| 8 | 2 | 3 | 3 | 6 | 8 | 9 | 11 | 25.0% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 2 | 9 | 5 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 9 | 3 | 16.7% |
แอร์ เบล ยู19
| รวม | 16 | 3 | 5 | 8 | 17 | 24 | 14 | 12 | 18.8% |
| 9 | 2 | 4 | 3 | 11 | 9 | 10 | 11 | 22.2% | |
| 7 | 1 | 1 | 5 | 6 | 15 | 4 | 12 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 10 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 4 | 8 | 4 | 8 | 9 | 20 | 7 | 25.0% |
| 9 | 3 | 5 | 1 | 7 | 4 | 14 | 5 | 33.3% | |
| 7 | 1 | 3 | 3 | 1 | 5 | 6 | 9 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
47 - 59
แอร์ เบล ยู19
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
แอร์ เบล ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โคโลเมียร์ส (ยู 19)
LLLLLD
ยิงได้0.50
เสีย2.83
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%47.00
แอร์ เบล ยู19
WDDDLL
ยิงได้0.83
เสีย1.67
เตะมุม1.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%23.50