ราคาบอล คู่ ตูลูส (ยู 19) vs แซงต์ เอเตียน(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 0.25 | 0.89 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0.25 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 0.25 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.93 | 0.25 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.13 | 3.65 | 2.64 |
| Ladbrokes | 2.15 | 3.6 | 2.7 |
| Bet365 | 2.05 | 3.9 | 2.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.15 | 3.7 | 2.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.07 | 3.65 | 2.81 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.25 | 3.5 | 2.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.65 | 3 | 1.17 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.72 | 3 | 1.08 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ตูลูส (ยู 19) vs แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ตูลูส (ยู 19)
6-2-6
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
4-6-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ตูลูส (ยู 19)
26 : 25
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
18 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ตูลูส (ยู 19)
42.9%
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
28.6%
ตูลูส (ยู 19)
| รวม | 14 | 6 | 2 | 6 | 26 | 25 | 20 | 6 | 42.9% |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 14 | 10 | 14 | 5 | 57.1% | |
| 7 | 2 | 0 | 5 | 12 | 15 | 6 | 8 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 13 | 16 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 7 | 4 | 3 | 14 | 9 | 25 | 1 | 50.0% |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 4 | 14 | 3 | 57.1% | |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 5 | 11 | 2 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | 7 | 33.3% |
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
| รวม | 14 | 4 | 6 | 4 | 18 | 22 | 18 | 8 | 28.6% |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 9 | 13 | 11 | 9 | 37.5% | |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 9 | 9 | 7 | 4 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 10 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 4 | 7 | 3 | 8 | 6 | 19 | 5 | 28.6% |
| 8 | 1 | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 10 | 12.5% | |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 4 | 11 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ตูลูส (ยู 19)
54 - 54
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
ตูลูส (ยู 19)
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ตูลูส (ยู 19)
LLDWLD
ยิงได้2.17
เสีย2.67
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%42.17
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
DWWDDL
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%39.67