ราคาบอล คู่ แอร์ เบล ยู19 vs บาสเตีย (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.5 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.87 | 0.5 | 0.92 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.91 | 3.4 | 3.4 |
| Bet365 | 1.83 | 3.6 | 3.4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.83 | 3.6 | 3.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.9 | 3.45 | 3.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.93 | 2.75 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.92 | 2.75 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอร์ เบล ยู19 vs บาสเตีย (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอร์ เบล ยู19
2-2-8
บาสเตีย (ยู 19)
4-2-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอร์ เบล ยู19
12 : 20
บาสเตีย (ยู 19)
13 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอร์ เบล ยู19
16.7%
บาสเตีย (ยู 19)
28.6%
แอร์ เบล ยู19
| รวม | 12 | 2 | 2 | 8 | 12 | 20 | 8 | 13 | 16.7% |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 6 | 5 | 13 | 16.7% | |
| 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 14 | 3 | 13 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 13 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 3 | 6 | 3 | 4 | 5 | 15 | 8 | 25.0% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 8 | 33.3% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 4 | 6 | 8 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
บาสเตีย (ยู 19)
| รวม | 14 | 4 | 2 | 8 | 13 | 26 | 14 | 12 | 28.6% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 10 | 50.0% | |
| 8 | 1 | 1 | 6 | 8 | 21 | 4 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 10 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 1 | 9 | 4 | 5 | 9 | 12 | 13 | 7.1% |
| 6 | 0 | 5 | 1 | 1 | 2 | 5 | 12 | 0.0% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 4 | 7 | 7 | 7 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 1 | 8 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอร์ เบล ยู19
37 - 64
บาสเตีย (ยู 19)
แอร์ เบล ยู19
บาสเตีย (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอร์ เบล ยู19
LLLLDL
ยิงได้1.00
เสีย2.67
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%28.83
บาสเตีย (ยู 19)
WLDWWL
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม0.83
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%9.33