ราคาบอล คู่ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) vs ตูลูส (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
7 ธ.ค. 2568 20:30 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
0
บุก
0
0
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
0
ยิงเข้ากรอบ
0
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.79 | 1.25 | 1.01 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.4 | 4.4 | 5.75 |
| Bet365 | 1.4 | 4.33 | 5.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.9 | 3.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.73 | 3.25 | 1.07 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) vs ตูลูส (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
6-2-4
ตูลูส (ยู 19)
6-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
27 : 16
ตูลูส (ยู 19)
22 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
50.0%
ตูลูส (ยู 19)
50.0%
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
| รวม | 12 | 6 | 2 | 4 | 27 | 16 | 20 | 4 | 50.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 6 | 10 | 7 | 60.0% | |
| 7 | 3 | 1 | 3 | 17 | 10 | 10 | 2 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 7 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 3 | 7 | 2 | 8 | 7 | 16 | 5 | 25.0% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 4 | 8 | 7 | 40.0% | |
| 7 | 1 | 5 | 1 | 2 | 3 | 8 | 5 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
ตูลูส (ยู 19)
| รวม | 12 | 6 | 2 | 4 | 22 | 17 | 20 | 5 | 50.0% |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 14 | 10 | 14 | 4 | 57.1% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 7 | 6 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 14 | 12 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 7 | 3 | 2 | 11 | 5 | 24 | 1 | 58.3% |
| 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 4 | 14 | 1 | 57.1% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 1 | 10 | 4 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 4 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
66 - 59
ตูลูส (ยู 19)
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
ตูลูส (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
WLWDLW
ยิงได้1.83
เสีย1.17
เตะมุม6.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%56.33
ตูลูส (ยู 19)
DWLDWL
ยิงได้2.33
เสีย2.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%48.83