ราคาบอล คู่ สตาด บริโอชิน (ยู 19) vs แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
12 เม.ย. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
48%
อัตราครองบอล
52%
92
บุก
92
3
บุกอันตราย
10
43
จำนวนการยิง
54
2
ยิงเข้ากรอบ
5
4
เตะมุม
6
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.33 | 4.8 | 6.5 |
| Bet365 | 1.33 | 4.75 | 6.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.25 | 4.2 | 6.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.33 | 5 | 7.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.73 | 3.25 | 0.61 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตาด บริโอชิน (ยู 19) vs แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
7-7-6
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
5-5-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
26 : 26
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
29 : 55
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
35.0%
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
23.8%
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
| รวม | 20 | 7 | 7 | 6 | 26 | 26 | 28 | 8 | 35.0% |
| 9 | 5 | 2 | 2 | 15 | 6 | 17 | 8 | 55.6% | |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 11 | 20 | 11 | 8 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 12 | 3 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 6 | 10 | 4 | 11 | 8 | 28 | 8 | 30.0% |
| 9 | 4 | 4 | 1 | 7 | 2 | 16 | 7 | 44.4% | |
| 11 | 2 | 6 | 3 | 4 | 6 | 12 | 7 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 50.0% |
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
| รวม | 21 | 5 | 5 | 11 | 29 | 55 | 20 | 10 | 23.8% |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 15 | 16 | 11 | 11 | 20.0% | |
| 11 | 3 | 0 | 8 | 14 | 39 | 9 | 11 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 19 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 5 | 8 | 8 | 11 | 21 | 23 | 10 | 23.8% |
| 10 | 3 | 5 | 2 | 4 | 4 | 14 | 9 | 30.0% | |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 7 | 17 | 9 | 11 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
77 - 45
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
WWDWWW
ยิงได้2.00
เสีย0.50
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%21.50
แซงต์ โล มองช์ เอฟซี (ยู19)
LWLLWD
ยิงได้2.00
เสีย2.50
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00