ราคาบอล คู่ อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) vs แก็งก็อง(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
12 เม.ย. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
48%
อัตราครองบอล
52%
64
บุก
77
9
บุกอันตราย
9
27
จำนวนการยิง
20
3
ยิงเข้ากรอบ
2
3
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1.25 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.44 | 4.33 | 5.5 |
| Bet365 | 1.4 | 4.5 | 5.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.33 | 3.9 | 5.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.45 | 4.2 | 5.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.8 |
| Bet365 | 0.87 | 3.5 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.73 | 3.25 | 0.61 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) vs แก็งก็อง(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
16-4-1
แก็งก็อง(ยู 19)
11-4-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
54 : 19
แก็งก็อง(ยู 19)
59 : 43
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
76.2%
แก็งก็อง(ยู 19)
50.0%
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
| รวม | 21 | 16 | 4 | 1 | 54 | 19 | 52 | 2 | 76.2% |
| 11 | 8 | 3 | 0 | 30 | 8 | 27 | 2 | 72.7% | |
| 10 | 8 | 1 | 1 | 24 | 11 | 25 | 1 | 80.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 9 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 8 | 11 | 2 | 19 | 9 | 35 | 4 | 38.1% |
| 11 | 4 | 6 | 1 | 11 | 5 | 18 | 6 | 36.4% | |
| 10 | 4 | 5 | 1 | 8 | 4 | 17 | 2 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% |
แก็งก็อง(ยู 19)
| รวม | 22 | 11 | 4 | 7 | 59 | 43 | 37 | 5 | 50.0% |
| 12 | 7 | 2 | 3 | 37 | 23 | 23 | 5 | 58.3% | |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 22 | 20 | 14 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 15 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 8 | 9 | 5 | 22 | 22 | 33 | 5 | 36.4% |
| 12 | 6 | 4 | 2 | 16 | 14 | 22 | 4 | 50.0% | |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 6 | 8 | 11 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 5 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
70 - 40
แก็งก็อง(ยู 19)
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
แก็งก็อง(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
WWDWDW
ยิงได้2.50
เสีย1.50
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%14.50
แก็งก็อง(ยู 19)
WLLLDL
ยิงได้1.33
เสีย2.50
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%46.17