ราคาบอล คู่ ลาวาล(ยู 19) vs โบกูเซ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
49%
อัตราครองบอล
51%
85
บุก
94
10
บุกอันตราย
18
44
จำนวนการยิง
36
4
ยิงเข้ากรอบ
11
4
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.44 | 4.4 | 5 |
| Bet365 | 1.44 | 4.5 | 5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.33 | 4 | 4.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.47 | 4.4 | 5.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.35 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 0.9 | 3.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.68 | 3.5 | 0.65 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.85 | 3.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ลาวาล(ยู 19) vs โบกูเซ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ลาวาล(ยู 19)
11-3-8
โบกูเซ ยู19
4-4-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ลาวาล(ยู 19)
42 : 36
โบกูเซ ยู19
29 : 60
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ลาวาล(ยู 19)
50.0%
โบกูเซ ยู19
18.2%
ลาวาล(ยู 19)
| รวม | 22 | 11 | 3 | 8 | 42 | 36 | 36 | 7 | 50.0% |
| 11 | 7 | 0 | 4 | 20 | 16 | 21 | 6 | 63.6% | |
| 11 | 4 | 3 | 4 | 22 | 20 | 15 | 5 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 6 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 8 | 8 | 6 | 22 | 17 | 32 | 6 | 36.4% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 12 | 7 | 20 | 5 | 54.5% | |
| 11 | 2 | 6 | 3 | 10 | 10 | 12 | 6 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
โบกูเซ ยู19
| รวม | 22 | 4 | 4 | 14 | 29 | 60 | 16 | 12 | 18.2% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 16 | 22 | 12 | 10 | 27.3% | |
| 11 | 1 | 1 | 9 | 13 | 38 | 4 | 13 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 15 | 14 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 6 | 13 | 11 | 26 | 15 | 13 | 13.6% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 4 | 7 | 11 | 12 | 18.2% | |
| 11 | 1 | 1 | 9 | 7 | 19 | 4 | 14 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ลาวาล(ยู 19)
68 - 40
โบกูเซ ยู19
ลาวาล(ยู 19)
โบกูเซ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ลาวาล(ยู 19)
WWDWDL
ยิงได้2.00
เสีย1.00
เตะมุม2.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%27.00
โบกูเซ ยู19
LLWDDD
ยิงได้2.50
เสีย2.33
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%7.67