ราคาบอล คู่ แก็งก็อง(ยู 19) vs แบรสต์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
53%
อัตราครองบอล
47%
84
บุก
78
11
บุกอันตราย
8
53
จำนวนการยิง
41
6
ยิงเข้ากรอบ
4
7
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.4 | 3.6 | 2.37 |
| Bet365 | 2.3 | 3.6 | 2.45 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.2 | 3.1 | 2.38 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.5 | 3.55 | 2.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.74 | 3 | 0.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แก็งก็อง(ยู 19) vs แบรสต์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แก็งก็อง(ยู 19)
10-4-7
แบรสต์(ยู 19)
11-5-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แก็งก็อง(ยู 19)
54 : 42
แบรสต์(ยู 19)
49 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แก็งก็อง(ยู 19)
47.6%
แบรสต์(ยู 19)
52.4%
แก็งก็อง(ยู 19)
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 54 | 42 | 34 | 5 | 47.6% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 32 | 22 | 20 | 7 | 54.5% | |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 22 | 20 | 14 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 17 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 8 | 8 | 5 | 21 | 21 | 32 | 5 | 38.1% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 15 | 13 | 21 | 4 | 54.5% | |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 6 | 8 | 11 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 6 | 9 | 33.3% |
แบรสต์(ยู 19)
| รวม | 21 | 11 | 5 | 5 | 49 | 22 | 38 | 3 | 52.4% |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 31 | 13 | 23 | 3 | 63.6% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 18 | 9 | 15 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 7 | 13 | 1 | 14 | 2 | 34 | 2 | 33.3% |
| 11 | 5 | 6 | 0 | 11 | 1 | 21 | 3 | 45.5% | |
| 10 | 2 | 7 | 1 | 3 | 1 | 13 | 4 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แก็งก็อง(ยู 19)
51 - 58
แบรสต์(ยู 19)
แก็งก็อง(ยู 19)
แบรสต์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แก็งก็อง(ยู 19)
LLLDLW
ยิงได้1.67
เสีย2.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%46.00
แบรสต์(ยู 19)
LWDDLW
ยิงได้2.00
เสีย1.83
เตะมุม1.17
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%24.50