ราคาบอล คู่ สตาด บริโอชิน (ยู 19) vs แซ็ง-เรอนัง ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.22 | 5.25 | 9 |
| Bet365 | 1.25 | 5.5 | 7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.18 | 4.75 | 7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.27 | 5.5 | 8.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.97 | 3.75 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.67 | 3.5 | 0.66 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.85 | 3.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตาด บริโอชิน (ยู 19) vs แซ็ง-เรอนัง ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
5-7-6
แซ็ง-เรอนัง ยู19
1-4-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
20 : 25
แซ็ง-เรอนัง ยู19
19 : 61
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
27.8%
แซ็ง-เรอนัง ยู19
5.3%
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
| รวม | 18 | 5 | 7 | 6 | 20 | 25 | 22 | 8 | 27.8% |
| 8 | 4 | 2 | 2 | 11 | 6 | 14 | 8 | 50.0% | |
| 10 | 1 | 5 | 4 | 9 | 19 | 8 | 8 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 4 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 5 | 9 | 4 | 9 | 8 | 24 | 8 | 27.8% |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 5 | 2 | 13 | 9 | 37.5% | |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 4 | 6 | 11 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 50.0% |
แซ็ง-เรอนัง ยู19
| รวม | 19 | 1 | 4 | 14 | 19 | 61 | 7 | 14 | 5.3% |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 11 | 28 | 5 | 14 | 11.1% | |
| 10 | 0 | 2 | 8 | 8 | 33 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 8 | 24 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 0 | 11 | 8 | 7 | 22 | 11 | 14 | 0.0% |
| 9 | 0 | 4 | 5 | 4 | 13 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 10 | 0 | 7 | 3 | 3 | 9 | 7 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 11 | 2 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
78 - 29
แซ็ง-เรอนัง ยู19
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
แซ็ง-เรอนัง ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตาด บริโอชิน (ยู 19)
DWWWDD
ยิงได้1.33
เสีย0.67
เตะมุม3.17
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%23.50
แซ็ง-เรอนัง ยู19
LLLLDL
ยิงได้1.33
เสีย4.00
เตะมุม0.17
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%0.00