ราคาบอล คู่ ดิฌง(ยู 19) vs โอแซร์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | -0.25 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.87 | 3.4 | 2.1 |
| Bet365 | 2.87 | 3.7 | 2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.75 | 3.25 | 1.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3 | 3.45 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.82 | 3 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.6 | 3 | 0.73 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.5 | 2.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดิฌง(ยู 19) vs โอแซร์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดิฌง(ยู 19)
10-7-8
โอแซร์ (ยู 19)
12-5-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดิฌง(ยู 19)
45 : 40
โอแซร์ (ยู 19)
49 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดิฌง(ยู 19)
40.0%
โอแซร์ (ยู 19)
48.0%
ดิฌง(ยู 19)
| รวม | 25 | 10 | 7 | 8 | 45 | 40 | 37 | 5 | 40.0% |
| 12 | 6 | 2 | 4 | 28 | 20 | 20 | 6 | 50.0% | |
| 13 | 4 | 5 | 4 | 17 | 20 | 17 | 6 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 7 | 11 | 7 | 19 | 18 | 32 | 8 | 28.0% |
| 12 | 5 | 2 | 5 | 13 | 12 | 17 | 9 | 41.7% | |
| 13 | 2 | 9 | 2 | 6 | 6 | 15 | 9 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 16.7% |
โอแซร์ (ยู 19)
| รวม | 25 | 12 | 5 | 8 | 49 | 29 | 41 | 4 | 48.0% |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 21 | 16 | 17 | 10 | 38.5% | |
| 12 | 7 | 3 | 2 | 28 | 13 | 24 | 3 | 58.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 26 | 6 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 11 | 7 | 7 | 25 | 12 | 40 | 6 | 44.0% |
| 13 | 6 | 3 | 4 | 13 | 6 | 21 | 7 | 46.2% | |
| 12 | 5 | 4 | 3 | 12 | 6 | 19 | 3 | 41.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 1 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดิฌง(ยู 19)
43 - 81
โอแซร์ (ยู 19)
ดิฌง(ยู 19)
โอแซร์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดิฌง(ยู 19)
WLDWLD
ยิงได้1.83
เสีย2.00
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%44.17
โอแซร์ (ยู 19)
WWWWWW
ยิงได้4.33
เสีย1.00
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%35.83