ราคาบอล คู่ มงต์แฟร์เมย์ ยู19 vs โซโชซ์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 0.25 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.2 | 3.2 | 2.8 |
| Bet365 | 2.1 | 3.4 | 3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2 | 3 | 2.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.4 | 3.1 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.65 | 2.5 | 0.68 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.83 | 2.5 | 0.83 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มงต์แฟร์เมย์ ยู19 vs โซโชซ์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
9-9-7
โซโชซ์(ยู 19)
8-6-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
28 : 30
โซโชซ์(ยู 19)
37 : 33
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
36.0%
โซโชซ์(ยู 19)
32.0%
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
| รวม | 25 | 9 | 9 | 7 | 28 | 30 | 36 | 8 | 36.0% |
| 12 | 6 | 3 | 3 | 14 | 9 | 21 | 5 | 50.0% | |
| 13 | 3 | 6 | 4 | 14 | 21 | 15 | 9 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 6 | 12 | 7 | 10 | 16 | 30 | 9 | 24.0% |
| 12 | 4 | 6 | 2 | 7 | 5 | 18 | 8 | 33.3% | |
| 13 | 2 | 6 | 5 | 3 | 11 | 12 | 10 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
โซโชซ์(ยู 19)
| รวม | 25 | 8 | 6 | 11 | 37 | 33 | 30 | 10 | 32.0% |
| 13 | 4 | 3 | 6 | 22 | 17 | 15 | 11 | 30.8% | |
| 12 | 4 | 3 | 5 | 15 | 16 | 15 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 7 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 6 | 15 | 4 | 12 | 7 | 33 | 7 | 24.0% |
| 13 | 2 | 9 | 2 | 6 | 5 | 15 | 10 | 15.4% | |
| 12 | 4 | 6 | 2 | 6 | 2 | 18 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
65 - 54
โซโชซ์(ยู 19)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
โซโชซ์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
WWDWLW
ยิงได้2.00
เสีย1.17
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%40.33
โซโชซ์(ยู 19)
WWLLDL
ยิงได้2.00
เสีย1.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%39.17