ราคาบอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs ทรัวส์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.5 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.25 | 3.4 |
| Bet365 | 2 | 3.25 | 3.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.8 | 3.13 | 3.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.95 | 3.3 | 3.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.97 | 2.75 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.68 | 2.75 | 0.65 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs ทรัวส์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอแซร์ (ยู 19)
11-5-8
ทรัวส์(ยู 19)
10-5-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอแซร์ (ยู 19)
42 : 26
ทรัวส์(ยู 19)
60 : 47
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอแซร์ (ยู 19)
45.8%
ทรัวส์(ยู 19)
41.7%
โอแซร์ (ยู 19)
| รวม | 24 | 11 | 5 | 8 | 42 | 26 | 38 | 4 | 45.8% |
| 12 | 4 | 2 | 6 | 14 | 13 | 14 | 10 | 33.3% | |
| 12 | 7 | 3 | 2 | 28 | 13 | 24 | 3 | 58.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 21 | 4 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 10 | 7 | 7 | 21 | 11 | 37 | 6 | 41.7% |
| 12 | 5 | 3 | 4 | 9 | 5 | 18 | 7 | 41.7% | |
| 12 | 5 | 4 | 3 | 12 | 6 | 19 | 3 | 41.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 1 | 11 | 50.0% |
ทรัวส์(ยู 19)
| รวม | 24 | 10 | 5 | 9 | 60 | 47 | 35 | 6 | 41.7% |
| 12 | 6 | 3 | 3 | 34 | 21 | 21 | 3 | 50.0% | |
| 12 | 4 | 2 | 6 | 26 | 26 | 14 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 12 | 7 | 5 | 28 | 17 | 43 | 2 | 50.0% |
| 12 | 8 | 2 | 2 | 14 | 6 | 26 | 1 | 66.7% | |
| 12 | 4 | 5 | 3 | 14 | 11 | 17 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 2 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอแซร์ (ยู 19)
82 - 56
ทรัวส์(ยู 19)
โอแซร์ (ยู 19)
ทรัวส์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอแซร์ (ยู 19)
WWWWWW
ยิงได้3.50
เสีย0.67
เตะมุม3.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%27.00
ทรัวส์(ยู 19)
WWDWLL
ยิงได้2.83
เสีย1.83
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%48.17