ราคาบอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs เม็ตซ์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
19 เม.ย. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
47%
อัตราครองบอล
53%
78
บุก
82
12
บุกอันตราย
23
47
จำนวนการยิง
79
4
ยิงเข้ากรอบ
6
4
เตะมุม
7
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.45 | 3.3 | 2.4 |
| Bet365 | 2.4 | 3.75 | 2.3 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.3 | 3.13 | 2.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.55 | 3.4 | 2.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.72 | 3 | 0.62 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs เม็ตซ์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
9-5-9
เม็ตซ์(ยู 19)
14-2-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
36 : 37
เม็ตซ์(ยู 19)
46 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
39.1%
เม็ตซ์(ยู 19)
63.6%
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
| รวม | 23 | 9 | 5 | 9 | 36 | 37 | 32 | 8 | 39.1% |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 16 | 16 | 18 | 9 | 45.5% | |
| 12 | 4 | 2 | 6 | 20 | 21 | 14 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 5 | 7 | 11 | 14 | 21 | 22 | 11 | 21.7% |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 6 | 12 | 8 | 14 | 9.1% | |
| 12 | 4 | 2 | 6 | 8 | 9 | 14 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
เม็ตซ์(ยู 19)
| รวม | 22 | 14 | 2 | 6 | 46 | 35 | 44 | 2 | 63.6% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 21 | 16 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 0 | 3 | 25 | 19 | 24 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 8 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 11 | 6 | 5 | 22 | 11 | 39 | 4 | 50.0% |
| 11 | 5 | 5 | 1 | 9 | 3 | 20 | 6 | 45.5% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 13 | 8 | 19 | 2 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
41 - 69
เม็ตซ์(ยู 19)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
เม็ตซ์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
LWDLLW
ยิงได้1.17
เสีย1.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%47.00
เม็ตซ์(ยู 19)
DWWWLW
ยิงได้2.83
เสีย1.33
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%33.50