ราคาบอล คู่ สต๊าด แร็งส์(ยู 19) vs ดิฌง(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
12 เม.ย. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
56%
อัตราครองบอล
44%
121
บุก
84
19
บุกอันตราย
7
103
จำนวนการยิง
74
7
ยิงเข้ากรอบ
2
7
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 0.5 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.5 | 3.1 |
| Bet365 | 1.85 | 3.8 | 3.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.85 | 3.25 | 2.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.97 | 3.5 | 3.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.92 | 3 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.65 | 3 | 0.68 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สต๊าด แร็งส์(ยู 19) vs ดิฌง(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
9-5-8
ดิฌง(ยู 19)
9-6-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
28 : 26
ดิฌง(ยู 19)
40 : 36
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
40.9%
ดิฌง(ยู 19)
40.9%
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
| รวม | 22 | 9 | 5 | 8 | 28 | 26 | 32 | 6 | 40.9% |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 16 | 13 | 19 | 5 | 54.5% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 12 | 13 | 13 | 6 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 9 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 11 | 4 | 12 | 10 | 32 | 6 | 31.8% |
| 11 | 5 | 5 | 1 | 7 | 4 | 20 | 5 | 45.5% | |
| 11 | 2 | 6 | 3 | 5 | 6 | 12 | 9 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
ดิฌง(ยู 19)
| รวม | 22 | 9 | 6 | 7 | 40 | 36 | 33 | 4 | 40.9% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 27 | 18 | 20 | 3 | 54.5% | |
| 11 | 3 | 4 | 4 | 13 | 18 | 13 | 8 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 13 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 7 | 10 | 5 | 18 | 14 | 31 | 7 | 31.8% |
| 11 | 5 | 2 | 4 | 13 | 10 | 17 | 8 | 45.5% | |
| 11 | 2 | 8 | 1 | 5 | 4 | 14 | 7 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
61 - 49
ดิฌง(ยู 19)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
ดิฌง(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สต๊าด แร็งส์(ยู 19)
DLDLDW
ยิงได้0.67
เสีย1.50
เตะมุม3.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%38.83
ดิฌง(ยู 19)
WLDDLD
ยิงได้1.67
เสีย2.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%43.67