ราคาบอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs โอลิมปิก ลียง(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.91 | -0.25 | 0.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.75 | 3.5 | 2.15 |
| Bet365 | 2.7 | 3.75 | 2.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.63 | 3.13 | 2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.77 | 3.4 | 2.16 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.85 | 3.5 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.97 | 3 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.72 | 3 | 0.62 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.98 | 3 | 0.84 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
8-5-8
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
13-2-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
34 : 33
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
40 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
38.1%
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
61.9%
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
| รวม | 21 | 8 | 5 | 8 | 34 | 33 | 29 | 7 | 38.1% |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 14 | 16 | 15 | 9 | 40.0% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 20 | 17 | 14 | 5 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 5 | 6 | 10 | 14 | 20 | 21 | 11 | 23.8% |
| 10 | 1 | 4 | 5 | 6 | 12 | 7 | 13 | 10.0% | |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 8 | 8 | 14 | 8 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
| รวม | 21 | 13 | 2 | 6 | 40 | 30 | 41 | 2 | 61.9% |
| 10 | 7 | 1 | 2 | 18 | 9 | 22 | 2 | 70.0% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 22 | 21 | 19 | 3 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 10 | 6 | 5 | 19 | 14 | 36 | 3 | 47.6% |
| 10 | 5 | 3 | 2 | 11 | 8 | 18 | 6 | 50.0% | |
| 11 | 5 | 3 | 3 | 8 | 6 | 18 | 2 | 45.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
53 - 67
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
DLLWWL
ยิงได้1.50
เสีย1.83
เตะมุม5.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%55.83
โอลิมปิก ลียง(ยู 19)
WWDLLW
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%57.50