ราคาบอล คู่ นักบุญ พรีสต์ ยู19 vs เม็ตซ์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | -0.5 | 0.87 |
| Easybet | 0.92 | -0.5 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.25 | 4.2 | 1.75 |
| Bet365 | 3 | 4.33 | 1.83 |
| Easybet | 3 | 4.2 | 1.75 |
| Vcbet | 3.2 | 3.4 | 1.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3.45 | 4 | 1.77 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.94 | 3.25 | 0.83 |
| Vcbet | 0.69 | 3.25 | 0.64 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ นักบุญ พรีสต์ ยู19 vs เม็ตซ์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
นักบุญ พรีสต์ ยู19
5-4-12
เม็ตซ์(ยู 19)
13-1-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
นักบุญ พรีสต์ ยู19
24 : 47
เม็ตซ์(ยู 19)
43 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
นักบุญ พรีสต์ ยู19
23.8%
เม็ตซ์(ยู 19)
65.0%
นักบุญ พรีสต์ ยู19
| รวม | 21 | 5 | 4 | 12 | 24 | 47 | 19 | 13 | 23.8% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 12 | 20 | 9 | 13 | 20.0% | |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 12 | 27 | 10 | 12 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 5 | 12 | 6 | 20 | 17 | 12 | 19.0% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 4 | 7 | 9 | 11 | 20.0% | |
| 11 | 2 | 2 | 7 | 2 | 13 | 8 | 11 | 18.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 8 | 6 | 33.3% |
เม็ตซ์(ยู 19)
| รวม | 20 | 13 | 1 | 6 | 43 | 34 | 40 | 3 | 65.0% |
| 10 | 6 | 1 | 3 | 20 | 15 | 19 | 3 | 60.0% | |
| 10 | 7 | 0 | 3 | 23 | 19 | 21 | 2 | 70.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 10 | 5 | 5 | 20 | 11 | 35 | 4 | 50.0% |
| 10 | 5 | 4 | 1 | 9 | 3 | 19 | 4 | 50.0% | |
| 10 | 5 | 1 | 4 | 11 | 8 | 16 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
นักบุญ พรีสต์ ยู19
32 - 69
เม็ตซ์(ยู 19)
นักบุญ พรีสต์ ยู19
เม็ตซ์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
นักบุญ พรีสต์ ยู19
LLWLWL
ยิงได้1.33
เสีย2.17
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%28.83
เม็ตซ์(ยู 19)
WWLWLW
ยิงได้2.50
เสีย1.33
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%22.83