ข้ามไปยังเนื้อหาหลัก

ราคาบอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs เอซี โบบิญี ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม

ลีกฝรั่งเศส ยู 19
15 มี.ค. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
บริษัทเหย้าAHเยือน
Sbobet
Macauslot
Crown
Ladbrokes
Bet365 0.9 0.5 0.9
Easybet
Vcbet
Mansion88
12bet
18Bet
Interwetten
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs เอซี โบบิญี ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตารส์บูร์ก(ยู 19) 8-4-8
เอซี โบบิญี ยู19 6-5-9
ชนะ เสมอ แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
33 : 32
เอซี โบบิญี ยู19
33 : 36
ได้ เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
40.0%
เอซี โบบิญี ยู19
30.0%
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
รวม 20 8 4 8 33 32 28 6 40.0%
9 4 2 3 13 15 14 9 44.4%
11 4 2 5 20 17 14 5 36.4%
6นัดหลังสุด 6 2 0 4 8 14 6 33.3%
ครึ่ง นัด ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 20 5 5 10 13 19 20 11 25.0%
9 1 3 5 5 11 6 13 11.1%
11 4 2 5 8 8 14 6 36.4%
6นัดหลังสุด 6 1 1 4 3 7 4 16.7%
เอซี โบบิญี ยู19
รวม 20 6 5 9 33 36 23 11 30.0%
10 5 3 2 21 14 18 4 50.0%
10 1 2 7 12 22 5 13 10.0%
6นัดหลังสุด 6 1 2 3 7 10 5 16.7%
ครึ่ง นัด ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 20 5 7 8 12 18 22 10 25.0%
10 5 4 1 11 4 19 3 50.0%
10 0 3 7 1 14 3 14 0.0%
6นัดหลังสุด 6 2 2 2 4 5 8 33.3%
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
57 - 55
เอซี โบบิญี ยู19
ฟอร์ม เกมรุก เกมรับ ครองบอล ศักยภาพ
สตารส์บูร์ก(ยู 19) เอซี โบบิญี ยู19
33
ฟอร์ม
28
100
เกมรุก
88
0
เกมรับ
28
54
ครองบอล
55
100
ศักยภาพ
80
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
LLWWLL
ยิงได้1.33
เสีย2.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%53.83
เอซี โบบิญี ยู19
WLDLDL
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%54.50