ราคาบอล คู่ เอซี โบบิญี ยู19 vs โซโชซ์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
55%
อัตราครองบอล
45%
56
บุก
81
8
บุกอันตราย
8
45
จำนวนการยิง
62
5
ยิงเข้ากรอบ
2
2
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 0.25 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3.6 | 2.7 |
| Bet365 | 2.15 | 3.6 | 2.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.15 | 3.6 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอซี โบบิญี ยู19 vs โซโชซ์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอซี โบบิญี ยู19
5-5-9
โซโชซ์(ยู 19)
6-5-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอซี โบบิญี ยู19
31 : 35
โซโชซ์(ยู 19)
25 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอซี โบบิญี ยู19
26.3%
โซโชซ์(ยู 19)
31.6%
เอซี โบบิญี ยู19
| รวม | 19 | 5 | 5 | 9 | 31 | 35 | 20 | 11 | 26.3% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 19 | 13 | 15 | 7 | 44.4% | |
| 10 | 1 | 2 | 7 | 12 | 22 | 5 | 13 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 12 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 5 | 6 | 8 | 12 | 18 | 21 | 9 | 26.3% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 11 | 4 | 18 | 2 | 55.6% | |
| 10 | 0 | 3 | 7 | 1 | 14 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 33.3% |
โซโชซ์(ยู 19)
| รวม | 19 | 6 | 5 | 8 | 25 | 26 | 23 | 9 | 31.6% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 13 | 14 | 11 | 10 | 30.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 12 | 12 | 12 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 3 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 4 | 11 | 4 | 7 | 6 | 23 | 8 | 21.1% |
| 10 | 1 | 7 | 2 | 3 | 4 | 10 | 10 | 10.0% | |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 4 | 2 | 13 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอซี โบบิญี ยู19
45 - 76
โซโชซ์(ยู 19)
เอซี โบบิญี ยู19
โซโชซ์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอซี โบบิญี ยู19
LDLDLL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%53.00
โซโชซ์(ยู 19)
WWWLWL
ยิงได้1.17
เสีย0.50
เตะมุม3.17
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%25.83