ราคาบอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.25 | 5.25 | 9 |
| Bet365 | 1.25 | 5.25 | 8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.15 | 4.6 | 8.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.25 | 5.5 | 11 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 1.02 | 3.25 | 0.77 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.66 | 3 | 0.67 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอแซร์ (ยู 19) vs เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอแซร์ (ยู 19)
6-5-8
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
2-6-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอแซร์ (ยู 19)
23 : 23
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
21 : 44
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอแซร์ (ยู 19)
31.6%
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
11.1%
โอแซร์ (ยู 19)
| รวม | 19 | 6 | 5 | 8 | 23 | 23 | 23 | 8 | 31.6% |
| 10 | 2 | 2 | 6 | 9 | 13 | 8 | 14 | 20.0% | |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 14 | 10 | 15 | 4 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 7 | 5 | 7 | 13 | 11 | 26 | 7 | 36.8% |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 6 | 5 | 14 | 8 | 40.0% | |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 7 | 6 | 12 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
| รวม | 18 | 2 | 6 | 10 | 21 | 44 | 12 | 14 | 11.1% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 13 | 23 | 9 | 12 | 20.0% | |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 8 | 21 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 16 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 2 | 7 | 9 | 8 | 17 | 13 | 14 | 11.1% |
| 10 | 1 | 3 | 6 | 4 | 11 | 6 | 14 | 10.0% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 4 | 6 | 7 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 7 | 2 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอแซร์ (ยู 19)
74 - 37
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
โอแซร์ (ยู 19)
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอแซร์ (ยู 19)
WLWWDL
ยิงได้0.83
เสีย0.67
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%29.83
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
LLLDLL
ยิงได้0.83
เสีย2.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%26.83