ราคาบอล คู่ เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) vs เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
15 ก.พ. 2569 20:30 น.
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
61
บุก
35
12
บุกอันตราย
12
60
จำนวนการยิง
36
3
ยิงเข้ากรอบ
5
3
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.82 | 0 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.82 | 0 | 0.98 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.3 | 3.4 | 2.5 |
| Bet365 | 2.25 | 4 | 2.4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.38 | 3.7 | 2.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.35 | 3.6 | 2.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 3.25 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) vs เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
2-6-9
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
4-3-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
20 : 41
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
26 : 42
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
11.8%
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
23.5%
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
| รวม | 17 | 2 | 6 | 9 | 20 | 41 | 12 | 14 | 11.8% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 12 | 20 | 9 | 12 | 22.2% | |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 8 | 21 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 13 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 2 | 6 | 9 | 7 | 16 | 12 | 14 | 11.8% |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 3 | 10 | 5 | 14 | 11.1% | |
| 8 | 1 | 4 | 3 | 4 | 6 | 7 | 12 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 6 | 2 | 0.0% |
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
| รวม | 17 | 4 | 3 | 10 | 26 | 42 | 15 | 13 | 23.5% |
| 10 | 2 | 3 | 5 | 19 | 31 | 9 | 13 | 20.0% | |
| 7 | 2 | 0 | 5 | 7 | 11 | 6 | 12 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 13 | 19 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 4 | 10 | 8 | 18 | 13 | 13 | 17.6% |
| 10 | 2 | 2 | 6 | 6 | 13 | 8 | 12 | 20.0% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 5 | 5 | 13 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 10 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
42 - 49
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
LLDLLL
ยิงได้0.67
เสีย2.67
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%33.67
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
LLLWDL
ยิงได้1.50
เสีย2.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%32.17