ราคาบอล คู่ มงต์แฟร์เมย์ ยู19 vs เอซี โบบิญี ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
15 ก.พ. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
38%
อัตราครองบอล
62%
61
บุก
74
7
บุกอันตราย
8
63
จำนวนการยิง
58
3
ยิงเข้ากรอบ
2
6
เตะมุม
8
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.5 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.05 | 3.3 | 3.1 |
| Bet365 | 1.95 | 3.3 | 3.4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.1 | 3.35 | 3.05 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.83 | 2.5 | 0.85 |
| Bet365 | 0.87 | 2.25 | 0.92 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มงต์แฟร์เมย์ ยู19 vs เอซี โบบิญี ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
4-8-6
เอซี โบบิญี ยู19
5-5-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
15 : 23
เอซี โบบิญี ยู19
31 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
22.2%
เอซี โบบิญี ยู19
27.8%
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
| รวม | 18 | 4 | 8 | 6 | 15 | 23 | 20 | 11 | 22.2% |
| 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 6 | 9 | 10 | 25.0% | |
| 10 | 2 | 5 | 3 | 10 | 17 | 11 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 8 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 4 | 8 | 6 | 5 | 12 | 20 | 11 | 22.2% |
| 8 | 2 | 4 | 2 | 3 | 3 | 10 | 9 | 25.0% | |
| 10 | 2 | 4 | 4 | 2 | 9 | 10 | 10 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 3 | 7 | 16.7% |
เอซี โบบิญี ยู19
| รวม | 18 | 5 | 5 | 8 | 31 | 34 | 20 | 10 | 27.8% |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 19 | 13 | 15 | 7 | 44.4% | |
| 9 | 1 | 2 | 6 | 12 | 21 | 5 | 13 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 16 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 5 | 5 | 8 | 12 | 18 | 20 | 10 | 27.8% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 11 | 4 | 18 | 2 | 55.6% | |
| 9 | 0 | 2 | 7 | 1 | 14 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 9 | 6 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
62 - 48
เอซี โบบิญี ยู19
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
เอซี โบบิญี ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มงต์แฟร์เมย์ ยู19
WDLDDL
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม3.17
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%29.83
เอซี โบบิญี ยู19
DLDLLL
ยิงได้1.17
เสีย2.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%42.67