ราคาบอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs นักบุญ พรีสต์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
14 ก.พ. 2569 20:30 น.
📊 สถิติ
64%
อัตราครองบอล
36%
137
บุก
75
8
บุกอันตราย
6
66
จำนวนการยิง
26
2
ยิงเข้ากรอบ
2
9
เตะมุม
1
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | 1.25 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.93 | 1.25 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.44 | 4.2 | 5.25 |
| Bet365 | 1.44 | 4.5 | 5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.4 | 4.6 | 6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.47 | 4.3 | 5.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.97 | 3.25 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 3.25 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs นักบุญ พรีสต์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
8-4-7
นักบุญ พรีสต์ ยู19
5-4-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
33 : 31
นักบุญ พรีสต์ ยู19
23 : 40
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
42.1%
นักบุญ พรีสต์ ยู19
26.3%
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
| รวม | 19 | 8 | 4 | 7 | 33 | 31 | 28 | 6 | 42.1% |
| 9 | 4 | 2 | 3 | 13 | 15 | 14 | 8 | 44.4% | |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 20 | 16 | 14 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 13 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 5 | 5 | 9 | 13 | 18 | 20 | 9 | 26.3% |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 5 | 11 | 6 | 13 | 11.1% | |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 8 | 7 | 14 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
นักบุญ พรีสต์ ยู19
| รวม | 19 | 5 | 4 | 10 | 23 | 40 | 19 | 12 | 26.3% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 11 | 18 | 9 | 11 | 22.2% | |
| 10 | 3 | 1 | 6 | 12 | 22 | 10 | 9 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 4 | 5 | 10 | 6 | 15 | 17 | 12 | 21.1% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 4 | 6 | 9 | 11 | 22.2% | |
| 10 | 2 | 2 | 6 | 2 | 9 | 8 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 4 | 9 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
64 - 48
นักบุญ พรีสต์ ยู19
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
นักบุญ พรีสต์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
WWLLWW
ยิงได้1.83
เสีย1.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%43.00
นักบุญ พรีสต์ ยู19
LWLDWW
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%39.17