ราคาบอล คู่ เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19) vs เม็ตซ์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
8 ก.พ. 2569 20:30 น.
📊 สถิติ
43%
อัตราครองบอล
57%
88
บุก
94
7
บุกอันตราย
15
41
จำนวนการยิง
51
3
ยิงเข้ากรอบ
8
5
เตะมุม
1
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | -0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.2 | 3.7 | 1.85 |
| Bet365 | 3.2 | 3.75 | 1.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.3 | 3.75 | 1.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3.2 | 3.65 | 1.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.83 | 3 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.82 | 3 | 0.98 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19) vs เม็ตซ์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
4-3-9
เม็ตซ์(ยู 19)
10-1-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
24 : 38
เม็ตซ์(ยู 19)
29 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
25.0%
เม็ตซ์(ยู 19)
62.5%
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
| รวม | 16 | 4 | 3 | 9 | 24 | 38 | 15 | 13 | 25.0% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 17 | 27 | 9 | 12 | 22.2% | |
| 7 | 2 | 0 | 5 | 7 | 11 | 6 | 12 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 15 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 3 | 4 | 9 | 7 | 16 | 13 | 13 | 18.8% |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 5 | 11 | 8 | 12 | 22.2% | |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 5 | 5 | 12 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 | 5 | 16.7% |
เม็ตซ์(ยู 19)
| รวม | 16 | 10 | 1 | 5 | 29 | 27 | 31 | 3 | 62.5% |
| 8 | 5 | 1 | 2 | 14 | 13 | 16 | 5 | 62.5% | |
| 8 | 5 | 0 | 3 | 15 | 14 | 15 | 3 | 62.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 10 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 16 | 7 | 5 | 4 | 15 | 8 | 26 | 5 | 43.8% |
| 8 | 3 | 4 | 1 | 7 | 3 | 13 | 7 | 37.5% | |
| 8 | 4 | 1 | 3 | 8 | 5 | 13 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
35 - 72
เม็ตซ์(ยู 19)
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
เม็ตซ์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
LLWDLL
ยิงได้1.83
เสีย3.00
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%31.83
เม็ตซ์(ยู 19)
LWWWLW
ยิงได้2.00
เสีย1.50
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%32.17