ราคาบอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
7 ธ.ค. 2568 20:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 2 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 2 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.18 | 5.75 | 11 |
| Bet365 | 1.2 | 6 | 8.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.17 | 6.5 | 11.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.22 | 6 | 11 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.35 | 2.5 | 2 |
| Bet365 | 0.82 | 3.5 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 3.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.83 | 3.5 | 0.83 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สตารส์บูร์ก(ยู 19) vs เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
6-4-4
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
3-3-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
25 : 18
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
18 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
42.9%
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
21.4%
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
| รวม | 14 | 6 | 4 | 4 | 25 | 18 | 22 | 5 | 42.9% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 7 | 50.0% | |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 15 | 11 | 11 | 4 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 8 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 4 | 4 | 6 | 10 | 12 | 16 | 9 | 28.6% |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 13 | 16.7% | |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 6 | 5 | 11 | 5 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
| รวม | 14 | 3 | 3 | 8 | 18 | 35 | 12 | 11 | 21.4% |
| 8 | 2 | 3 | 3 | 15 | 24 | 9 | 10 | 25.0% | |
| 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 11 | 3 | 13 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 14 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 2 | 4 | 8 | 5 | 14 | 10 | 14 | 14.3% |
| 8 | 2 | 2 | 4 | 5 | 9 | 8 | 11 | 25.0% | |
| 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
67 - 51
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สตารส์บูร์ก(ยู 19)
WWLWLD
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%45.17
เอสซี ชิลติกไฮม์ (ยู 19)
DLLWWW
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%32.17