ราคาบอล คู่ เครย์ (ยู 19) vs ซาร์เซลล์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกฝรั่งเศส ยู 19
19 เม.ย. 2569 20:00 น.
📊 สถิติ
43%
อัตราครองบอล
57%
82
บุก
98
5
บุกอันตราย
8
56
จำนวนการยิง
69
4
ยิงเข้ากรอบ
2
6
เตะมุม
9
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.92 | -0.25 | 0.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.9 | 3.2 | 2.15 |
| Bet365 | 2.87 | 3.5 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.75 | 3 | 2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3.05 | 3.25 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.63 | 2.5 | 0.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เครย์ (ยู 19) vs ซาร์เซลล์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เครย์ (ยู 19)
4-6-13
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
4-8-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เครย์ (ยู 19)
22 : 45
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
24 : 43
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เครย์ (ยู 19)
17.4%
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
17.4%
เครย์ (ยู 19)
| รวม | 23 | 4 | 6 | 13 | 22 | 45 | 18 | 14 | 17.4% |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 9 | 18 | 11 | 13 | 27.3% | |
| 12 | 1 | 4 | 7 | 13 | 27 | 7 | 12 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 16 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 5 | 10 | 8 | 10 | 17 | 25 | 10 | 21.7% |
| 11 | 3 | 5 | 3 | 6 | 7 | 14 | 10 | 27.3% | |
| 12 | 2 | 5 | 5 | 4 | 10 | 11 | 11 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 6 | 6 | 33.3% |
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
| รวม | 23 | 4 | 8 | 11 | 24 | 43 | 20 | 13 | 17.4% |
| 12 | 3 | 5 | 4 | 14 | 21 | 14 | 10 | 25.0% | |
| 11 | 1 | 3 | 7 | 10 | 22 | 6 | 13 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 11 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 3 | 9 | 11 | 7 | 15 | 18 | 14 | 13.0% |
| 12 | 2 | 5 | 5 | 4 | 7 | 11 | 14 | 16.7% | |
| 11 | 1 | 4 | 6 | 3 | 8 | 7 | 13 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เครย์ (ยู 19)
44 - 55
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
เครย์ (ยู 19)
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เครย์ (ยู 19)
DLLLLL
ยิงได้0.67
เสีย2.67
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%43.50
ซาร์เซลล์ (ยู 19)
DLLDLL
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%34.50